Ƙarin kayan shafawa

Takaitaccen Bayani:

A cikin 'yan shekarun nan, tare da hanzarta haɓaka masana'antu, tasirin ɗan adam akan muhallin halitta yana ƙaruwa, wanda hakan ke haifar da tasirin kariya na ozone Layer yana raguwa. Ƙarfin hasken ultraviolet da ke isa saman duniya a cikin hasken rana yana ƙaruwa, wanda ke barazana ga lafiyar ɗan adam kai tsaye. A cikin rayuwar yau da kullun, don rage lalacewar hasken ultraviolet ga fata, Mutane yakamata su guji ɗaukar hasken rana kuma su fita a lokacin fitowar rana da tsakar rana, sanya sutura mai kariya, da amfani da kayan kwalliyar hasken rana a gaban kariyar rana, daga cikinsu , amfani da kayan kwaskwarimar hasken rana shine mafi yawan matakan kariya na uv, yana iya hana hasken rana ya haifar da erythema da raunin insolation, hana ko rage lalacewar DNA, Yin amfani da kayan kwalliyar hasken rana na yau da kullun na iya hana lalacewar fata kafin cutar kansa, na iya rage ƙima sosai. faruwar ciwon kansa na rana.


Bayanin samfur

Alamar samfur

A cikin 'yan shekarun nan, tare da hanzarta haɓaka masana'antu, tasirin ɗan adam akan muhallin halitta yana ƙaruwa, wanda hakan ke haifar da tasirin kariya na ozone Layer yana raguwa. Ƙarfin hasken ultraviolet da ke isa saman duniya a cikin hasken rana yana ƙaruwa, wanda ke barazana ga lafiyar ɗan adam kai tsaye. A cikin rayuwar yau da kullun, don rage lalacewar hasken ultraviolet ga fata, Mutane yakamata su guji ɗaukar hasken rana kuma su fita a lokacin fitowar rana da tsakar rana, sanya sutura mai kariya, da amfani da kayan kwalliyar hasken rana a gaban kariyar rana, daga cikinsu , amfani da kayan kwaskwarimar hasken rana shine mafi yawan matakan kariya na uv, yana iya hana hasken rana ya haifar da erythema da raunin insolation, hana ko rage lalacewar DNA, Yin amfani da kayan kwalliyar hasken rana na yau da kullun na iya hana lalacewar fata kafin cutar kansa, na iya rage ƙima sosai. faruwar ciwon kansa na rana.

Sunscreen wani nau'in sinadarai ne na halitta tare da ƙoshin uv mai kyau, wanda kuma aka sani da uv absorbent. Abubuwan da aka saba amfani da su sune p-methoxy cinnamic acid ester, abubuwan kafur, benzotriazole da oakelin, da sauransu.

Kamfanin na iya ba da ƙarin kayan shafawa na ƙasa:

Rarrabuwa ABUBUWAN CAS NAU'I NA GASKIYA AIKI
UV ABSORBER YIHOO UV3039 6197-30-4 OCTOCRYLENE An yi amfani da shi a cikin matatun UV-A da UV-B don kare hasken rana da shirye-shiryen magunguna.
YIHOO BP2 131-55-5   Ana amfani da shi azaman tsaka -tsakin magunguna, kayan daukar hoto, kayan kwaskwarima uv additives, da sauransu.
YIHOO BP4 4065-45-6   Ana amfani dashi azaman wakilin karewa na UV, wanda ke da kyakkyawan tsufa da sakamako mai laushi akan masana'anta na auduga da fiber polyester.

Anyi amfani dashi a kirim mai tsami, cream, zuma, ruwan shafawa, mai da sauran kayan kwalliya.

AVOBENZONE 70356-09-1   Mai ɗaukar UV na roba, kazalika da kyakkyawan uv-a (> 320nm) nau'in UV absorber, wanda zai iya toshe cikakken ƙungiyar (320 ~ 400nm) UVA. Yana da babban inganci mai faɗi UVA mai narkar da mai, a haɗe tare da sauran hasken UVB, yana ba da cikakkiyar kariya ta UVA da UVB, don haka don hana cutar kansa ta fata.
SALICYLIC ACID SALICYLATE na OCTYL 118-60-5   Ginin da aka yi amfani da shi azaman hasken rana da kayan kwaskwarima don ɗaukar hasken UVB daga rana.
  1,2-Hexanediol 6920-22-5   Ana amfani dashi da yawa a cikin inks na masu buga inkjet masu launi, kayan kwalliya na ci gaba da kayan aikin roba na masana'antun magunguna.

Lokacin da aka ƙara shi cikin labaran yau da kullun, ana iya amfani da shi azaman mai kiyayewa don saduwa da jikin ɗan adam. Yana da tasirin bakar fata da danshi, kuma baya da mummunan tasiri ga lafiyar ɗan adam.

Don samar da ƙari na polymer a cikin takamaiman aikace -aikacen, kamfanin ya kafa jerin samfuran da ke rufe aikace -aikacen da ke ƙasa: PA polymerization & additives, PU foaming additives, PVC polymerization & additives, PC additives, TPU elastomer additives, low VOC auto trimive additives textile finishing additives wakili, abubuwan da aka rufe, abubuwan shafawa, API da sauran samfuran sinadarai kamar zeolite da sauransu.

Kuna maraba koyaushe don tuntuɓar mu don tambayoyi!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Abubuwan da ke da alaƙa